Wednesday, November 4, 2015
Tupe Maoni Yako( Matusi
Hapana )
Mpekuzi blog
Serikali Yakanusha Taarifa za Kifo
cha Rais Mstaafu, Benjamin Mkapa
Msemaji Mkuu wa Serikali ya Tanzania, Assah
Mwambene amekanusha taarifa zinazosambaa
katika mitandao ya kijamii kuhusu Rais Mstaafu,
Benjamin Mkapa kuwa amefariki Dunia.
Akizungunza na waandishi wa habari katika ukumbi
wa Habari Maelezo jijini Dar es Salaam, Mwambene
amesema Rais Mkapa yupo salama na mzima wa
afya na hakuna maradhi yoyote yanayomsumbua.
Mwambene amewaasa watumiaji wa mitandao
mbalimbali hasa Blogs kuacha kuitumia mitandao
hiyo kwa kupotosha umma na kuandika nambo
yasiyo na ukweli ili kuepusha mifumuko ya habari
za upotishaji.
“Si jambo jema na wanaofanya hivyo waache mara
moja kabla ya hatua stahiki hazijachukuliwa,”
amesema Mwambene.
Amesema kuwa jambo la kumzushia mtu kifo si
jambo zuri ambalo amelizungumza kama ‘uchuro’
kwa mtu husika na kumtabiria mabaya.
“Mkapa yupo hai na kesho pia atakuwepo katika
sherehe za kumuapisha Rais mteule wa Jamhuri ya
Muungano wa Tanzania, John Magufuli,” amesema
Mwmbene na kuongeza.
Serikali italishughulikia hili na tayari imeshaanza
kukamata baadhi ya watu mbalimbali ambao
wanatoa taarifa za uongo zinazopelekea umma
kupotoka.
Amesema kuwa vyombo vya habari vifanye kazi
kwa uweredi ili kazi ya uandishi wao iwe ya usawa
na kufuata misingi ya uandishi, jambo ambalo
wengi hukiuka kutokana kutofuata weredi wa kazi
zao.
Shetani yuko duniani, na anafanya kazi duniani. Watu wengi wanapokua wanapambana na shetani wanakua wanawaza kwamba yuko mbali sana na wao. Shetani amewakilishwa na majina mbali mbali katika biblia; mfano > Shetani > Ibilisi > Mwovu Shahidi nane kibiblia zinazoonyesha shetani anakaa duniani. 1. Shetani alitupwa duniani Ufunuo 12:12 2. Shimo la kuzimu lipo hapa hapa duniani Ufunuo 9:1-2,11 3. Siku moja alionekana duniani anazunguka zunguka. Ayubu 1:7, ayubu 2:2 Shetani anazunguka zunguka na pia anatembea tembea. Hivyo unaweza kukutana nae anatembea, au anazunguka zunguka. Bwana aliongea na shetani ili sisi tuweze kujifunza kutoka Kwenye maongezi yake. 4. Shetani aligombania mwili kwenye mazishi. Kumbu 34:1-6 Hapa biblia inaonyesha Musa amekufa,na Mungu akamzika. Lakini Yuda 1:9 shetani akashindana na mikaeli kwa ajili ya mwili wa Musa. 5. Shetani aliingia kwenye ibada wakati Kuhani mkuu Yoshua akiendesha ibada Zekaria 3:1-2 6. Shetani aliongea na Daudi. 1 Nyakati 21:1 7. Duni...
Maoni
Chapisha Maoni